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DC MPOGOLO AFUNGA VIKAO KAZI DAWASA NA
VIONGOZ WA MITAA MKOA WA DARES SALAAM
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Mkuu Wilaya ya llala Mhe. Edward Mpogolo ameipongeza
Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam
(DAWASA) kwa kukutana na Wenyeviti wa Serikali za
Mitaa wa Wilaya ya llala kwa lengo la kuwashirikisha
wananchi wanapata huduma ya maji na majibu ya
changamoto zao kwa wakati.

Akizungumza wakati wa kufunga kikao kazi cha Wenyeviti
wa Serikali za Mitaa wa Wilaya ya llala, Mhe. Mpogolo
amesema DAWASA imekuwa mfano bora wa kiutendaji
kwa kuwaita pamoja jumla ya Watendaji 159 waliopo
katika mitaa yote ya Wilaya va llala na kutoa elimu kuhusu
masuala ya maji kwa jamii.

"Nawapongeza sana DAWASA kwa wazo la hatua za
kuwashirikisha Wenyeviti wa Serikali za Mitaa kwa kuwa-
tembeza katika vyanzo na miradi ya maji pamoja na
kuwapatia elimu juu ya utunzaji wa

miundombinu ya maji na Utoaji taarifa mbalimbali
zikiwemo upotevu wa maji na uharibifu wa
miundombinu ya maji." Amesema Mhe. Mpogolo.

"DAWASA imefanya jambo kubwa sana ambalo hakuna
Taasisi yoyote iliyowahi kuwaita Wenyeviti wote wa
Serikali za Mitaa na kuwapatia fursa hii ambayo itasaidia
sana kupunguza malalamiko kwa wananchi kwa kuwa
tayari wameelimika hivyo iwe ni chachu ya kupata majibu
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yanayohusu changamoto za maji kwa  wananchi
tunaowaongoza hivyo tushikamane ili kuwahudumia vizuri
wananchi." Amesisitiza Mhe. Mpogolo.

Aidha, Kaimu Afisa Mtendaji Mkuu wa DAWASA, Mhandisi
Mkama Bwire amewashukuru Wenyeviti hao kwa kushiriki
katika Ziara na Kikao kazi hicho na kuamini kuwa maazimio
ya zoezi hili litasaidia kuhudumia wananchi wa Mitaa yetu.

"Kupitia ushirikiano huu, DAWASA tunaamini kuwa tunaenda
kuwa Mabalozi wazuri na kushirikiana kutekeleza na kutatua
changamoto  zilizopo katika maeneo yetu zikiwemo
upatikanaji wa majisafi na kudhibiti upotevu wa maji". Ame-
sema Mhandisi Bwire.

DAWASA imekamilisha hatua ya kwanza ya kuendesha ziara
na vikao kazi kwa Wenyeviti wa Serikali za Mitaa 582 iliyopo
katika Mkoa wa Dar es Salaam iliyolenga kujenga
mashirikiano katika kutatua changamoto za maji kwa
wananchi katika mitaa hiyo.
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